Ngày 12/01/2024, Quận ủy Quận 1 tổ chức lễ trao quyết định về công tác cán bộ. Tham dự có đồng chí Hoàng Thị Tố Nga, Phó Bí thư Thường trực Quận ủy Quận 1.
![](http://quanuy1hcm.org.vn/wp-content/uploads/2024/01/002-23.jpg)
Theo đó, Ban Thường vụ Quận ủy quyết định tiếp nhận, điều động đồng chí Nguyễn Chí Minh, Phó Bí thư Đảng ủy phường Đa Kao đến nhận công tác tại Ban Tuyên giáo Quận ủy và bổ nhiệm giữ chức vụ Phó Trưởng Ban Tuyên giáo Quận ủy, thời gian bổ nhiệm 5 năm.
Phát biểu tại buổi lễ, Phó Bí thư Thường trực Quận ủy Quận 1 Hoàng Thị Tố Nga hi vọng với sức trẻ của đồng chí Minh sẽ tiếp cận công việc nhanh và phát huy thêm nhiều mô hình mới ở Ban Tuyên giáo trong công tác tuyên truyền; tập trung thực hiện nhiệm vụ chuẩn bị cho Đại hội Đảng bộ quận; đồng thời đề nghị tập thể Ban Tuyên giáo hỗ trợ đồng chí Minh sớm tiếp cận nhiệm vụ mới.
L.T