Ngày 27/6/2023, Quận ủy Quận 1 tổ chức Lễ công bố và trao Quyết định về công tác cán bộ. Tham dự có đồng chí Tạ Hoài Nam – Ủy viên Ban Thường vụ, Trưởng Ban Tổ chức Quận ủy; đồng chí Dương Văn Phước – Phó Trưởng Ban Tổ chức Quận ủy cùng các đồng chí Ủy viên Ban Chấp hành Đảng bộ Phường Nguyễn Thái Bình.![](https://scontent.fsgn5-2.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/356809487_639328804894721_2712928972299428779_n.jpg?stp=dst-jpg_s600x600&_nc_cat=105&cb=99be929b-59f725be&ccb=1-7&_nc_sid=0debeb&_nc_ohc=TFNIrANiwx0AX-9NtwV&_nc_ht=scontent.fsgn5-2.fna&oh=00_AfCSB20US2BQGIV8sAwTGslgz3glX2i4z8jeMDPIZqdnmA&oe=64A0631A)
![](https://scontent.fsgn5-2.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/356809487_639328804894721_2712928972299428779_n.jpg?stp=dst-jpg_s600x600&_nc_cat=105&cb=99be929b-59f725be&ccb=1-7&_nc_sid=0debeb&_nc_ohc=TFNIrANiwx0AX-9NtwV&_nc_ht=scontent.fsgn5-2.fna&oh=00_AfCSB20US2BQGIV8sAwTGslgz3glX2i4z8jeMDPIZqdnmA&oe=64A0631A)
Phát biểu nhận nhiệm vụ, đồng chí Phó Bí thư Đảng ủy Phường Nguyễn Thái Bình Lê Thị Huyền gửi lời cảm ơn chân thành đến các đồng chí Ban Thường vụ Quận ủy đã tin tưởng giao nhiệm vụ, trọng trách mới; đồng chí hứa sẽ tiếp tục phấn đấu, phát huy vai trò tinh thần trách nhiệm trong công việc; giữ gìn đoàn kết thống nhất trong tập thể Ban Thường vụ, Ban Chấp hành Đảng bộ phường Nguyễn Thái Bình để triển khai có hiệu quả, hoàn thành chỉ tiêu Nghị quyết Đại hội Đảng bộ phường lần thứ IX, nhiệm kỳ 2020 – 2025, góp phần hoàn thành chỉ tiêu chung của Quận 1 nhiệm kỳ 2020 – 2025.
Sau Lễ công bố và trao quyết định; Đảng ủy phường tiến hành Hội nghị Ban Chấp hành Đảng bộ phường (mở rộng) Sơ kết công tác 6 tháng đầu năm và phương hướng nhiệm vụ 6 cuối năm 2023 kết hợp tổ chức Hội nghị Đảng ủy phường kiểm điểm tự phê bình và phê bình 6 tháng đầu năm 2023.
Lê Kiên