Ngày 30/1/2024, Hội CTĐ Quận 1, Hội CTĐ Phường Nguyễn Thái Bình, Hội CTĐ phường Tân Định đến thăm, tặng quà các em học sinh tại Trường Giáo dục chuyên biệt Tương Lai. Tham dự có các đồng chí: Phạm Xuân Khánh, Bí thư Đảng ủy phường Tân Định; Lê Thị Huyền, Phó Bí thư Đảng ủy Phường Nguyễn Thái Bình; Trần Ngọc Hưng, Phó Chủ tịch Hội CTĐ Quận 1.
Chương trình nằm trong chuỗi hoạt động Tết nhân ái – Xuân Giáp Thìn 2024 do hội CTĐ phường Nguyễn Thái Bình và Hội CTĐ phường Tân Định phối hợp. Tại chương trình, Hội CTĐ 2 phường tặng 70 phần quà tết cho các em học sinh với tổng trị giá 7.000.000 đồng.
N.T