Ngày 8/01/2024, Quận ủy Quận 1 tổ chức lễ trao quyết định về tiếp nhận và điều động công chức. Phó trưởng Ban Tổ chức Quận ủy Quận 1 Trần Công Hậu chủ trì buổi lễ.
Tại buổi lễ, Phó trưởng Ban Tổ chức Quận ủy Quận 1 Trần Công Hậu trao quyết định về việc tiếp nhận và điều động đồng chí Nguyễn Ngọc Châu, Chủ tịch Hội Liên hiệp Phụ nữ Phường Nguyễn Thái Bình đến nhận công tác tại Hội Liên hiệp Phụ nữ Quận 1.
![](http://quanuy1hcm.org.vn/wp-content/uploads/2024/01/001-18.jpg)
Tại buổi lễ, Chủ tịch Hội Liên hiệp Phụ nữ Quận 1 Hoàng Thị Thu Liên chúc mừng đồng chí Nguyễn Ngọc Châu nhận nhiệm vụ mới; mong rằng, đồng chí Nguyễn Ngọc Châu nhanh chóng tiếp cận công việc, cùng tập thể Hội LHPN Quận 1 hoàn thành nhiệm vụ.
N.T