Ngày 8/7/2024, Quận ủy Quận 1 tổ chức lễ công bố quyết định nghỉ hưu để hưởng chế độ Bảo hiểm xã hội. Phó Trưởng Ban Thường trực Ban Tổ chức Quận ủy Quận 1 Trần Công Hậu chủ trì buổi lễ.
![](http://quanuy1hcm.org.vn/wp-content/uploads/2024/07/2-7.jpg)
Tại buổi lễ, Phó Trưởng Ban Thường trực Ban Tổ chức Quận ủy Quận 1 Trần Công Hậu công bố quyết định của Ban Thường vụ Quận ủy Quận 1 về việc quyết định đồng chí Phạm Thị Thu Hương, Ủy viên Ban Thường vụ, chuyên viên phụ trách nhiệm vụ nâng cao năng lực phát triển kinh tế cho phụ nữ – Hội Liên hiệp phụ nữ Quận 1 được nghỉ hưu để hưởng chế độ bảo hiểm xã hội từ ngày 1/10/2024.
Phát biểu tại buổi lễ, Chủ tịch Hội Liên hiệp phụ nữ Quận 1 Hoàng Thị Thu Liên trân trọng ghi nhận những đóng góp của đồng chí Phạm Thị Thu Hương trong thời gian qua tại Quận hội; đồng thời mong rằng sau khi nghỉ hưu, đồng chí Phạm Thị Thu Hương tiếp tục hỗ trợ, đồng hành với Quận hội và địa phương trong các hoạt động, phong trào.
N.T