Ngày 22/7/2024, UBND Quận 1 tổ chức lễ công bố và trao quyết định về công tác cán bộ. Phó Chủ tịch UBND Quận 1 Mai Thị Hồng Hoa chủ trì buổi lễ. Tham dự có Phó Trưởng Ban Thường trực Ban Tổ chức Quận ủy Quận 1 Trần Công Hậu.
Tại buổi lễ, Phó Chủ tịch UBND Quận 1 Mai Thị Hồng Hoa trao quyết định về việc bổ nhiệm lại chức vụ Hiệu trưởng Trường Tiểu học Nguyễn Huệ đối với bà Bùi Thị Thanh; bổ nhiệm lại chức vụ Hiệu trưởng Trường Mầm non Hoa Lan đối với bà Đặng Thị Tố Trinh; bổ nhiệm lại chức vụ Hiệu trưởng Trường Mầm non Phạm Ngũ Lão đối với bà Trần Thị Thùy Xuân; bổ nhiệm lại chức vụ Hiệu trưởng Trường Mầm non Tuổi Thơ đối với bà Nguyễn Thị Phương Mai, bổ nhiệm lại chức Phó Hiệu trưởng Trường Mầm non Bến Thành đối với bà Trần Thị Út. Các quyết định có thời hạn bổ nhiệm 5 năm.
![](http://quanuy1hcm.org.vn/wp-content/uploads/2024/07/1-18.jpg)
Phát biểu tại buổi lễ, Phó Chủ tịch UBND Quận 1 Mai Thị Hồng Hoa chúc mừng các đồng chí được bổ nhiệm lại; đồng thời đề nghị các đồng chí hiệu trưởng, phó hiệu trưởng tiếp tục nỗ lực, đoàn kết cùng tập thể đơn vị hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao.
Ν.Τ.