Ngày 28/5/2024, UBND Quận 1 tổ chức lễ công bố và trao quyết định về công tác cán bộ. Chủ tịch UBND Quận 1 Lê Đức Thanh chủ trì buổi lễ.
Tại buổi lễ, đồng chí Lê Đức Thanh đã trao quyết định bổ nhiệm lại chức vụ Hiệu trưởng Trường Tiểu học Đinh Tiên Hoàng đối với bà Trần Thị Thu Hương từ ngày 14/5/2024; trao quyết định bổ nhiệm lại chức vụ Hiệu trưởng Trường Tiểu học Lương Thế Vinh đối với bà Lê Thanh Diệu Ái từ ngày 27/5/2024. Các quyết định có thời hạn bổ nhiệm 5 năm.
![](http://quanuy1hcm.org.vn/wp-content/uploads/2024/05/001-43.jpg)
Phát biểu tại buổi trao quyết định, Chủ tịch UBND Quận 1 Lê Đức Thanh chúc mừng các đồng chí được tiếp tục bổ nhiệm vào vị trí đang làm việc; mong muốn các đồng chí giữ vững tinh thần trách nhiệm, tiếp tục nâng cao vai trò quản lý để tập thể luôn đoàn kết, cùng nhau thực hiện tốt các nhiệm vụ được giao trong thời gian tới.
L.T