Ngày 24/5/2024, UBND Quận 1 tổ chức lễ công bố và trao quyết định về công tác cán bộ. Tham dự có Phó trưởng Ban Tổ chức Quận ủy Quận 1 Trần Công Hậu. Chủ tịch UBND Quận 1 Lê Đức Thanh chủ trì buổi lễ.
Tại buổi lễ, đồng chí Lê Đức Thanh đã trao quyết định bổ nhiệm lại chức vụ hiệu trưởng, phó hiệu trưởng đối với các ông, bà: Nguyễn Ngọc Long – Hiệu trưởng Trường Tiểu học Kết Đoàn; Lê Thanh Hương – Hiệu trưởng Trường Tiểu học Trần Hưng Đạo; Trần Thị Phương Dung – Phó Hiệu trưởng Trường Tiểu học Nguyễn Huệ. Đồng thời trao quyết định bổ nhiệm lại chức vụ giám đốc Trung tâm Giáo dục Nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên Quận 1 đối với ông Nguyễn Thành Nhân. Các quyết định có thời hạn bổ nhiệm 5 năm.
N.T