Sáng 29/12, UBND Quận 1 tổ chức lễ công bố và trao quyết định về công tác cán bộ. Phó Chủ tịch UBND Quận 1 Nguyễn Duy An chủ trì hội nghị.
Tại buổi lễ, Phó Chủ tịch UBND Quận 1 Nguyễn Duy An trao quyết định điều động, bổ nhiệm bà Nguyễn Thị Kim Thanh, Phó chủ tịch UBND phường Tân Định giữ chức vụ Phó Trưởng Ban quản lý chợ Dân sinh. Thời hạn bổ nhiệm 5 năm.
![](http://quanuy1hcm.org.vn/wp-content/uploads/2023/12/001-28.jpg)
Phát biểu tại buổi lễ, Chủ tịch UBND phường Tân Định Phạm Thị Thu Hà trân trọng ghi nhận những đóng góp của đồng chí Nguyễn Thị Kim Thanh đã góp phần cho Phường hoàn thành nhiệm vụ chính trị trong thời gian qua.
Phó Chủ tịch UBND Quận 1 Nguyễn Duy An chúc mừng đồng chí Nguyễn Thị Kim Thanh nhận nhiệm vụ mới. Đồng chí mong rằng trong thời gian tới đồng chí Nguyễn Thị Kim Thanh nhanh chóng tiếp cận công việc, cùng tập thể Ban quản lý chợ Dân sinh hoàn thành tốt nhiệm vụ.
Ngọc Tiến