Từ ngày 29/5 đến ngày 5/6/2024, LĐLĐ, Trung tâm TDTT, Hội Liên hiệp thanh niên Quận 1 phối hợp tổ chức hội thao Công nhân viên chức, lao động và thanh niên quận 1 năm 2024.
Hội thao thu hút 763 đoàn viên, người lao động, thanh niên tranh tài ở 02 môn cầu lông và bóng bàn với các nội dung đơn nam, đơn nữ, đôi nam, đôi nữ và đôi nam nữ, (độ tuổi từ 18 đến 46) các vận động viên thi đấu theo thể thức loại trực tiếp. Các vận động viên đã cống hiến những trận đầu hay, đẹp mắt để lại ấn tượng cho người xem, góp phần tạo sự thành công của giải cũng là dịp để các vận động viên có cơ hội giao lưu, học hỏi kinh nghiệm. Ban tổ chức trao 20 giải Nhất môn cầu lông cho các nhóm tuổi; 4 giải nhất ở môn bóng bàn.
N.T