Ngày 7/9/2023, Quận ủy Quận 1 tổ chức Hội nghị thông tin thời sự Quý III năm 2023. Tham dự có các đồng chí: Hoàng Thị Tố Nga, Phó Bí thư Thường trực Quận ủy Quận 1; Lê Đức Thanh, Chủ tịch UBND Quận 1 cùng các đồng chí Ủy viên Ban Thường vụ, Ban Chấp hành Đảng bộ quận; phó các ban Quận ủy và các tổ chức chính trị xã hội quận; trưởng, phó các phòng, ban, đơn vị, bí thư cơ sở Đảng trực thuộc.
![](http://quanuy1hcm.org.vn/wp-content/uploads/2023/09/01-6.jpg)
Phát biểu tại hội nghị, Phó Bí thư Thường trực Quận ủy Quận 1 Hoàng Thị Tố Nga gửi lời cảm ơn Phó Giáo sư, Tiến sĩ Nguyễn Quốc Dũng đã dành thời gian trao đổi, giúp cán bộ, công chức Quận 1 tiếp tục được thông tin, chia sẻ, học tập và rèn luyện góp phần thực hiện tốt nhiệm vụ.