Ngày 14/7, Quận ủy Quận 1 tổ chức lễ công bố và trao quyết định chỉ định Bí thư Đảng ủy Trung tâm Thể dục Thể thao Quận 1 nhiệm kỳ 2020 – 2025.
Tại buổi lễ, Phó trưởng Ban Tổ chức Quận ủy Quận 1 Trần Công Hậu đã công bố Quyết định của Ban Thường vụ Quận ủy chỉ định đồng chí Bùi Minh Tiến, Quận ủy viên, Giám đốc Trung tâm Thể dục Thể thao Quận 1 tham gia Ban Chấp hành Đảng bộ Trung tâm Thể dục Thể thao Quận 1, giữ chức vụ Bí thư Đảng ủy Trung tâm Thể dục Thể thao Quận 1, nhiệm kỳ 2020 – 2025, quyết định có hiệu lực từ ngày 13/7/2023.
![Có thể là hình ảnh về 8 người, đồ chơi trẻ em và văn bản](https://scontent.fsgn2-4.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/359127805_291690206689352_8973444997209461614_n.jpg?_nc_cat=101&cb=99be929b-3346023f&ccb=1-7&_nc_sid=730e14&_nc_ohc=XbvKAL9MQdsAX86loUa&_nc_ht=scontent.fsgn2-4.fna&oh=00_AfBdsAA0AYSoNO4Sh11EvGK0non7sNGZj4H32UjYvCETQw&oe=64B7001F)
Đồng chí Trần Công Hậu chúc mừng đồng chí Bùi Minh Tiến và mong muốn trong thời gian tới đồng chí Bùi Minh Tiến tiếp tục cùng tập thể Trung tâm Thể dục Thể thao Quận 1 đoàn kết, thống nhất, vượt qua khó khăn, hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ được giao.