Ngày 8/7/2024, Quận ủy Quận 1 tổ chức lễ công bố quyết định về công tác cán bộ. Phó Bí thư Thường trực Quận ủy Quận 1 Hoàng Thị Tố Nga chủ trì buổi lễ.
Tại buổi lễ, Phó Trưởng Ban Thường trực Ban Tổ chức Quận ủy Quận 1 Trần Công Hậu công bố quyết định của Ban Thường vụ Quận ủy Quận 1 về việc tiếp nhận, điều động đồng chí Phạm Trung Chính, chuyên viên Văn phòng UBND TPHCM đến nhận công tác tại Văn phòng Quận ủy Quận 1 và bổ nhiệm chức vụ Phó Chánh Văn phòng Quận ủy kể từ ngày 01/7/2024.
![](http://quanuy1hcm.org.vn/wp-content/uploads/2024/07/1-8.jpg)
Phát biểu tại buổi lễ, Phó Bí thư Thường trực Quận ủy Quận 1 Hoàng Thị Tố Nga đề nghị đồng chí Phạm Trung Chính nỗ lực, tiếp cận công viêc nhanh nhất, phối hợp cùng tập thể cán bộ, chuyên viên văn phòng để hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ; đồng thời đề nghị lãnh đạo Văn phòng Quận ủy sớm phân công công việc rõ ràng, cụ thể cho đồng Phạm Trung Chính; tập thể cán bộ, công chức Văn phòng đoàn kết, hỗ trợ giúp đồng chí Phạm Trung Chính hoàn thành tốt nhiệm vụ.
Đồng chí Hoàng Thị Tố Nga cũng đề nghị các ban Quận ủy tạo điều kiện, phối hợp công tác, giúp cho đồng chí Phạm Trung Chính tiếp cận, nghiên cứu, am hiểu các văn bản công tác xây dựng Đảng, thực hiện tốt vai trò tham mưu Thường trực, Ban Thường vụ Quận ủy, hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ được giao.
N.T